Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
  1. Hoàng Tử Gió Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    Hoàng Tử Gió's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi 0Money0S2 Xem bài viết
    sv vip tùy thuộc vào là bao nhiêu GC 1 ngày ( VD 5k 10k ) nhiều acc clon thì mới nhiều 1 acc 1 ngày ăn thua gì phải không. lúc đó B S giá trị. vì người ta phải có tiền và công sức để đi bc vip. lúc đó bc vip mới gọi là tranh nhau để đi. ADM vừa thu lợi nhuận . mà sv thì không mất giá vì BS. SV lại có sự cạnh tranh cố gắng để vào đc sv víp. Sv k vào đc thì cầy sv thường ai bắt đâu. như thế mới có giá trị hơn. tồn tại đc nhiều hơn. còn vấn đề ép đồ. do adm chỉnh tỉ lệ mu này thấp ép đồ khó. thì những cái sét tốp phú hộ ng ta . Thứ 1 ( BS giá trị vì đi sv vip ) thứ 2. ép đồ khó vì BS cũng khó. nên sét tốp mới giá trị thực sự. thử hỏi oog tốp 11m . vs sv nhiều BS. tốn tiền mua 100 cái bùa chao. với chịu khó săn đồ. hay mua. thì chắc mất chỉ 2m là đc. =)))
    nhưng quan trọng là. BS từ đầu sv những dân cày BS cỡ cả ~ 1000b 1000s r. bạn tính sao

2. 0Money0S2 Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    0Money0S2's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Tử Gió Xem bài viết
    nhưng quan trọng là. BS từ đầu sv những dân cày BS cỡ cả ~ 1000b 1000s r. bạn tính sao
    mình bảo đảm cả sv này không ai có . )=)) nhìn đồ mua bán trong mu này là biết. giữ đồ không bán. chỉ ép đồ và đánh nhau

3. Hoàng Tử Gió Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    Hoàng Tử Gió's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi 0Money0S2 Xem bài viết
    mình bảo đảm cả sv này không ai có . )=)) nhìn đồ mua bán trong mu này là biết. giữ đồ không bán. chỉ ép đồ và đánh nhau
    thì có hay k adm kiểm tra sẽ rõ ngay thôi.